| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $2900-3100 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| รูปแบบโมดูลแบตเตอรี่ | LFP48V/200Ah |
| พลังงานชื่อของโมดูลแบตเตอรี่ | 9.6 kWh |
| ความดันเฉพาะ | 48 วอลต์ |
| จํานวนโมดูลเซลล์ในคลาสเตอร์เดียว | 2 |
| พลังงานแบตเตอรี่คลาสเตอร์เดียว | 19.2 kWh |
| จํานวนสูงสุดของคลาสเตอร์ในระยะ paralel | 8 |
| ระยะความดันการทํางาน | 42-54.75 วอลต์ |
| ความดันการชาร์จที่แนะนํา | 51.75 วอลต์ |
| ความดันตัดการปล่อยที่แนะนํา | 45 วอลต์ |
| ความแรงไฟฟ้าสูงสุด/ความแรงไฟฟ้าหลุด | 0.5C |
| ขนาดกลุ่มหน่วย (D*W*H) | 479*700*848 มิลลิเมตร |
| น้ําหนักของกลุ่มหน่วย | 228 กิโลกรัม |
| ระบบสื่อสาร | CAN/485/Bluetooth |
| อุณหภูมิการทํางาน | -30°C ถึง 60°C (แนะนํา: 10°C ถึง 35°C) |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20°C ถึง 65°C (แนะนํา: 10°C ถึง 35°C) |
| ความชื้น | < 85% RH |
| ระดับการป้องกัน | IP20 |
| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศโดยธรรมชาติ |
| ระยะชีวิต | ≥ 5000 จันทร์ |
| มาตรฐานความปลอดภัย | CE, UN383, MSDS |