| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $5450-5650 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
| รุ่น | CH--GLV2-P40 |
| รุ่นโมดูลแบตเตอรี่ | LFP48V/200Ah |
| พลังงานที่กำหนดของโมดูลแบตเตอรี่ | 9.6 kWh |
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | 48V |
| จำนวนโมดูลเซลล์ในคลัสเตอร์เดียว | 4 |
| พลังงานแบตเตอรี่คลัสเตอร์เดียว | 38.4 kWh |
| จำนวนคลัสเตอร์สูงสุดที่เชื่อมต่อแบบขนาน | 8 |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 42-54.75V |
| แรงดันไฟฟ้าชาร์จที่แนะนำ | 51.75V |
| แรงดันไฟฟ้าตัดการจ่ายที่แนะนำ | 45V |
| กระแสชาร์จ/จ่ายสูงสุด | 0.5C |
| ขนาดคลัสเตอร์หน่วย (กว้างxลึกxสูง) | 479x700x1408 มม. |
| น้ำหนักคลัสเตอร์หน่วย | 420 กก. |
| โหมดการสื่อสาร | CAN/485/Bluetooth |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30°C ถึง 60°C (แนะนำ: 10°C ถึง 35°C) |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20°C ถึง 65°C (แนะนำ: 10°C ถึง 35°C) |
| ความชื้น | <85% RH |
| ระดับการป้องกัน | IP20 |
| วิธีการระบายความร้อน | การระบายความร้อนด้วยอากาศธรรมชาติ |
| อายุการใช้งานรอบ | ≥5000 รอบ |
| มาตรฐานความปลอดภัย | CE, UN38.3, MSDS |