| MOQ: | 1 |
| Giá: | $5450-5650 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Mô hình | CH--GLV2-P40 |
| Mô hình module pin | LFP48V/200Ah |
| Năng lượng danh nghĩa của mô-đun pin | 9.6 kWh |
| Điện áp định số | 48V |
| Số lượng mô-đun tế bào trong cụm đơn | 4 |
| Năng lượng pin cụm đơn | 38.4 kWh |
| Số lượng tối đa các cụm song song | 8 |
| Phạm vi điện áp hoạt động | 42-54,75V |
| Điện áp sạc khuyến cáo | 51.75V |
| Tăng áp cắt giảm xả khuyến cáo | 45V |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 0.5C |
| Kích thước cụm đơn vị (D × W × H) | 479×700×1408 mm |
| Trọng lượng cụm đơn vị | 420 kg |
| Phương thức truyền thông | CAN/485/Bluetooth |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến 60°C (Đề nghị: 10°C đến 35°C) |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 65°C (Đề nghị: 10°C đến 35°C) |
| Độ ẩm | < 85% RH |
| Mức độ bảo vệ | IP20 |
| Phương pháp làm mát | Làm mát không khí tự nhiên |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥ 5000 chu kỳ |
| Tiêu chuẩn an toàn | CE, UN38.3, MSDS |