| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $2900-3100 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| รุ่น | CH--GLV2-P20 |
| รุ่นโมดูลแบตเตอรี่ | LFP48V/200Ah |
| พลังงานที่กำหนดของโมดูลแบตเตอรี่ | 9.6kWh |
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | 48 V |
| จำนวนโมดูลเซลล์ในคลัสเตอร์เดียว | 2 |
| พลังงานแบตเตอรี่ของคลัสเตอร์เดียว | 19.2 kWh |
| จำนวนคลัสเตอร์สูงสุดที่เชื่อมต่อแบบขนาน | 8 |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าในการทำงาน | 42-54.75 V |
| แรงดันไฟฟ้าที่แนะนำสำหรับการชาร์จ | 51.75 V |
| แรงดันไฟฟ้าที่แนะนำสำหรับการตัดการคายประจุ | 45 V |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 0.5C |
| ขนาดคลัสเตอร์ต่อหน่วย (กว้าง×ลึก×สูง) | 479×700×848 มม. |
| น้ำหนักคลัสเตอร์ต่อหน่วย | 228 กก. |
| โหมดการสื่อสาร | CAN/485/Bluetooth |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30°C ถึง 60°C (แนะนำ: 10°C ถึง 35°C) |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20°C ถึง 65°C (แนะนำ: 10°C ถึง 35°C) |
| ความชื้น | <85% RH |
| ระดับการป้องกัน | IP20 |
| วิธีการระบายความร้อน | การระบายความร้อนด้วยอากาศธรรมชาติ |
| อายุการใช้งานรอบ | ≥5000 รอบ |
| มาตรฐานความปลอดภัย | CE, UN38.3, MSDS |