| MOQ: | 1 |
| Giá: | $2400-2600 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
Có tính năng mở rộng linh hoạt và kiến trúc xếp chồng cho các ứng dụng lưu trữ PV dân cư.
Hệ thống pin tiên tiến này có thiết kế xếp chồng lên nhau với khả năng mở rộng linh hoạt và yếu tố hình dạng thẩm mỹ.Hệ thống cung cấp một nút khởi động và bên ẩn dây để thuận tiện cho khách hàngVới khả năng tương thích trực tiếp với các giao thức biến tần chính thống và các chiến lược bảo vệ đa cấp độ toàn diện,Hệ thống này đảm bảo hoạt động an toàn cho các ứng dụng lưu trữ năng lượng thương mại và dân cư nhỏ.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình | CH--GLV1-P15 |
| Mô hình module pin | LFP48V/100Ah |
| Năng lượng danh nghĩa của mô-đun pin | 40,8 kWh |
| Điện áp định số | 48 V |
| Số lượng mô-đun tế bào trong cụm đơn | 3 |
| Năng lượng pin cụm đơn | 14.4 kWh |
| Số lượng tối đa các cụm song song | 8 |
| Phạm vi điện áp hoạt động | 42-54,75 V |
| Điện áp sạc khuyến cáo | 51.75 V |
| Tăng áp cắt giảm xả khuyến cáo | 45 V |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 0.5C |
| Kích thước cụm đơn vị (D*W*H) | 425*700*864 mm |
| Trọng lượng cụm đơn vị | 199 kg |
| Phương thức truyền thông | CAN/485/Bluetooth |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến 60°C (Đề nghị 10°C đến 35°C) |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 65°C (Đề nghị 10°C đến 35°C) |
| Độ ẩm | < 85% RH |
| Mức độ bảo vệ | IP20 |
| Phương pháp làm mát | Làm mát không khí tự nhiên |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥ 5000 chu kỳ |
| Tiêu chuẩn an toàn | CE, UN38.3, MSDS |