| MOQ: | 1 |
| Giá: | $4100-4300 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Mẫu mã | CH--GLV2-P30 |
|---|---|
| Mẫu mã Mô-đun Pin | LFP48V/200Ah |
| Năng lượng Danh định của Mô-đun Pin | 9,6 kWh |
| Điện áp Danh định | 48V |
| Số lượng Mô-đun Pin trong Một Cụm | 3 |
| Năng lượng Pin của Một Cụm | 28,8 kWh |
| Số lượng Cụm Tối đa Kết nối Song song | 8 |
| Dải Điện áp Hoạt động | 42-54,75V |
| Điện áp Sạc Khuyến nghị | 51,75V |
| Điện áp Cắt Xả Khuyến nghị | 45V |
| Dòng Sạc/Xả Tối đa | 0,5C |
| Kích thước Cụm Đơn vị (D*R*C) | 479*700*1128 mm |
| Trọng lượng Cụm Đơn vị | 324 kg |
| Chế độ Truyền thông | CAN/485/Bluetooth |
| Nhiệt độ Hoạt động | -30°C đến 60°C (Khuyến nghị: 10°C đến 35°C) |
| Nhiệt độ Lưu trữ | -20°C đến 65°C (Khuyến nghị: 10°C đến 35°C) |
| Độ ẩm | <85% RH |
| Cấp độ Bảo vệ | IP20 |
| Phương pháp Làm mát | Làm mát bằng Không khí Tự nhiên |
| Tuổi thọ Chu kỳ | ≥5000 chu kỳ |
| Tiêu chuẩn An toàn | CE, UN38.3, MSDS |