| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $3200-3400 |
| รุ่น | CH--GLV1-P20 |
|---|---|
| รุ่นโมดูลแบตเตอรี่ | LFP48V/100Ah |
| พลังงานที่กำหนดของโมดูลแบตเตอรี่ | 4.8 kWh |
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | 48 V |
| จำนวนโมดูลเซลล์ในคลัสเตอร์เดียว | 4 |
| พลังงานแบตเตอรี่คลัสเตอร์เดียว | 19.2 kWh |
| จำนวนคลัสเตอร์สูงสุดแบบขนาน | 8 |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าในการทำงาน | 42-54.75 V |
| แรงดันไฟฟ้าชาร์จที่แนะนำ | 51.75 V |
| แรงดันไฟฟ้าตัดการคายประจุที่แนะนำ | 45 V |
| กระแสชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 0.5C |
| ขนาดคลัสเตอร์ยูนิต (กว้างxยาวxสูง) | 425×700×1056 มม. |
| น้ำหนักคลัสเตอร์ยูนิต | 254 กก. |
| โหมดการสื่อสาร | CAN/485/Bluetooth |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30°C ถึง 60°C (แนะนำ: 10°C ถึง 35°C) |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20°C ถึง 65°C (แนะนำ: 10°C ถึง 35°C) |
| ความชื้น | <85% RH |
| ระดับการป้องกัน | IP20 |
| วิธีการระบายความร้อน | การระบายความร้อนด้วยอากาศธรรมชาติ |
| อายุการใช้งานรอบ | ≥5000 รอบ |
| มาตรฐานความปลอดภัย | CE, UN38.3, MSDS |