| MOQ: | 1 |
| Giá: | $3000-3200 |
| Điều khoản thanh toán: | D/P, L/C, D/A, T/T, Liên minh phương Tây |
| Dữ liệu pin | |
|---|---|
| Mô hình | W5-20K |
| Hóa học tế bào | LFP/102Ah |
| Năng lượng định mức (kWh) | 20,88kWh |
| Cấu hình gói | 4P16S |
| Điện áp định mức (V) | 51,2V |
| Dải điện áp hoạt động (VDC) | 44,8-57,6VDC |
| Đầu vào PV | |
| Công suất đầu vào PV tối đa (W) | 5.000W |
| Điện áp đầu vào PV tối đa (V) | 500V |
| Dải điện áp MPPT (V) | 150-500V |
| Điện áp khởi động (V) | 370V |
| Số lượng MPPT (Chiếc) | 1 |
| Dòng điện đầu vào PV tối đa trên mỗi MPPT (A) | 60A |
| Đầu vào & Đầu ra AC | |
| Công suất đầu vào/đầu ra định mức (W) | 5.000W |
| Điện áp đầu vào/đầu ra định mức (V) | 220V/230V/240V (Có thể điều chỉnh) |
| Tần số AC định mức (Hz) | 50/60Hz |
| Dòng điện đầu ra tối đa (A) | 22A |
| Tổng méo hài (THDi) | <3% |
| Hệ số công suất | 0,8 dẫn đến 0,8 trễ |
| Thời gian chuyển mạch lưới (ms) | 20ms |
| Kết nối lưới | Một pha |
| Dữ liệu chung | |
| Kích thước (R*S*C) (mm) | 600x163x1.705 |
| Trọng lượng (kg) | 202,4 |
| Độ cao (m) | 4.000m (Giảm công suất trên 1.000m) |
| Màn hình | Màn hình LCD |
| Bảo vệ an toàn | Bảo vệ quá áp/dưới áp, Bảo vệ ngắn mạch, Bảo vệ quá tải |
| Giao tiếp BMS | CAN/RS485 |
| Xếp hạng IP | IP21 |
| Nhiệt độ hoạt động (℃) | -15~60℃ (Pin: 0~40℃) |
| Độ ẩm tương đối | 20%~95% (Không ngưng tụ) |
| Tuổi thọ chu kỳ | 6.000 Chu kỳ |
| Phương pháp lắp đặt | Gắn tường |
| Chứng nhận | CE, RoHS, UN38.3 |