| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $2000-3000 |
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| รุ่น | CH-GLV1-P10 |
| รุ่นโมดูลแบตเตอรี่ | LFP48V/100Ah |
| พลังงานที่กำหนดของโมดูลแบตเตอรี่ | 4.8 kWh |
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | 48V |
| จำนวนโมดูลเซลล์ในกลุ่มเดียว | 2 |
| พลังงานแบตเตอรี่กลุ่มเดียว | 9.6 kWh |
| จำนวนกลุ่มสูงสุดแบบขนาน | 8 |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 42-54.75V |
| แรงดันไฟฟ้าชาร์จที่แนะนำ | 51.75V |
| แรงดันไฟฟ้าตัดการคายประจุที่แนะนำ | 45V |
| กระแสชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 0.5C |
| ขนาดกลุ่มหน่วย (กว้างxลึกxสูง) | 425x700x672 มม. |
| น้ำหนักกลุ่มหน่วย | 145 กก. |
| โหมดการสื่อสาร | CNA/485/Bluetooth |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30°C ถึง 60°C (แนะนำ 10-35°C) |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20°C ถึง 65°C (แนะนำ 10-35°C) |
| ความชื้น | <85% RH |
| ระดับการป้องกัน | IP20 |
| วิธีการระบายความร้อน | การระบายความร้อนด้วยอากาศตามธรรมชาติ |
| อายุการใช้งานรอบ | ≥5000 รอบ |
| มาตรฐานความปลอดภัย | CE, UN38.3, MSDS |