| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $3000-3200 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
| รุ่น | W5-20K |
|---|---|
| เคมีเซลล์ | LFP/102Ah |
| พลังงานระดับ | 20.88kWh |
| การตั้งค่าแพ็ค | 4P16S |
| ความดันเฉพาะ | 51.2V |
| ระยะความดันการทํางาน | 44.8-57.6VDC |
| แรงไฟฟ้าไฟฟ้า PV | 5,000W |
|---|---|
| สูงสุด ความดันไฟฟ้าไฟฟ้าเข้า | 500 วอลต์ |
| ระยะความกระชับกําลัง MPPT | 150-500V |
| โลเตจการเริ่มต้น | 370 วอลต์ |
| จํานวน MPPT | 1 |
| ขนาดสูงสุดของกระแสไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าในแต่ละ MPPT | 60A |
| อัตรากําลังการเข้า/การออก | 5,000W |
|---|---|
| ความดันไฟเข้า/ไฟออก | 220V/230V/240V (ปรับได้) |
| ความถี่แบบ AC | 50/60Hz |
| ปัจจุบันการออกสูงสุด | 22A |
| การบิดเบือนฮาร์มอนิกรวม (THDi) | < 3% |
| ปัจจัยพลังงาน | 0.8 นําไปสู่ 0.8 ความช้า |
| เวลาโอนเครือข่าย | 20ms |
| การเชื่อมต่อเครือข่าย | ระยะเดียว |
| ขนาด (W × D × H) | 600 × 163 × 1,705 มิลลิเมตร |
|---|---|
| น้ําหนัก | 202.4 kg |
| ความสูง | 4,000m (ลดความสูงเกิน 1,000m) |
| การแสดง | จอ LCD |
| การป้องกันความปลอดภัย | การป้องกันความกระชับสูง/ต่ํา การป้องกันวงจรสั้น การป้องกันความอ้วน |
| การสื่อสาร BMS | สายการ์ตูน |
| การจัดอันดับ IP | IP21 |
| อุณหภูมิการทํางาน | -15~60°C (แบตเตอรี่: 0~40°C) |
| ความชุ่มชื้น | 20%~95% (ไม่มีการปั่น) |
| ระยะชีวิต | 6,000 จักรยาน |
| วิธีการติดตั้ง | ติดผนัง |
| การรับรอง | CE, RoHS, UN383 |