| MOQ: | 1 |
| Giá: | $3000-3200 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Mô hình | W5-20K |
|---|---|
| Hóa học tế bào | LFP/102Ah |
| Năng lượng định giá | 200,88kWh |
| Cấu hình gói | 4P16S |
| Điện áp định số | 51.2V |
| Phạm vi điện áp hoạt động | 44.8-57.6VDC |
| Max. Photovoltaic input power | 5,000W |
|---|---|
| Tăng áp đầu vào PV | 500V |
| Phạm vi điện áp MPPT | 150-500V |
| Điện áp khởi động | 370V |
| Số lượng MPPT | 1 |
| Điện vào PV tối đa cho mỗi MPPT | 60A |
| Năng lượng đầu vào/đi ra | 5,000W |
|---|---|
| Điện áp đầu vào / đầu ra | 220V/230V/240V (có thể điều chỉnh) |
| Tần số biến đổi biến đổi định số | 50/60Hz |
| Tối đa. | 22A |
| Tổng biến dạng hài hòa (THDi) | < 3% |
| Nhân tố năng lượng | 0.8 dẫn đến 0.8 chậm trễ |
| Thời gian chuyển lưới | 20ms |
| Kết nối lưới | Giai đoạn đơn |
| Kích thước (W × D × H) | 600×163×1.705 mm |
|---|---|
| Trọng lượng | 202.4 kg |
| Độ cao | 4,000m (giảm độ cao hơn 1,000m) |
| Hiển thị | Màn hình LCD |
| Bảo vệ an toàn | Bảo vệ cao/dưới điện áp, bảo vệ mạch ngắn, bảo vệ quá tải |
| Truyền thông BMS | CAN/RS485 |
| Xếp hạng IP | IP21 |
| Nhiệt độ hoạt động | -15~60°C (cáp: 0~40°C) |
| Độ ẩm tương đối | 20% ~ 95% (Không ngưng tụ) |
| Tuổi thọ chu kỳ | 6,000 Chu kỳ |
| Phương pháp lắp đặt | Ứng dụng gắn tường |
| Giấy chứng nhận | CE, RoHS, UN38.3 |