| MOQ: | 1 |
| Giá: | $300-$500 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Thông số kỹ thuật | CH-AC0070-BE-34 |
|---|---|
| Loại đầu vào | 1P+N+PE |
| Điện áp định số | 220V AC |
| Lưu lượng điện | 32A |
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp đầu ra | 220V AC |
| Dòng điện tối đa | 32A |
| Năng lượng định giá | 7kW |
| Bộ kết nối sạc | Súng nạp tiêu chuẩn quốc gia, CCS1, CCS2 |
| Vật liệu tủ | Thép kẽm |
| Bảng phía trước | Kính đậm màu đen |
| Chỉ số | Xanh/màu vàng/màu đỏ |
| Màn hình LCD | 4Màn hình cảm ứng LCD 0,3 inch |
| Đọc thẻ | Máy đọc thẻ không tiếp xúc |
| Chế độ khởi động | Mật khẩu/thẻ RFID/ mã QR |
| Ngừng khẩn cấp | Vâng |
| Wi-Fi | Tùy chọn |
| Ethernet | Tùy chọn |
| 4G | mặc định / tùy chọn |
| Giao thức thông tin | Tiêu chuẩn quốc gia, OCPP1.6 |
| Mức độ bảo vệ | IP54 |
| Cài đặt | Đứng tường/đứng sàn (đứng đỡ) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +50°C |
| Độ ẩm làm việc | 5% đến 95% |
| Độ cao làm việc | < 2000m |
| Kích thước sản phẩm | 356*221*136MM (H*W*D) |
| Kích thước gói | 490*330*210MM (L*W*H) |
| Trọng lượng ròng | 3.4kg |
| Trọng lượng tổng | 4.2kg |
| Bao bì bên ngoài | Thẻ: |