| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $300-$500 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
| ข้อมูลจำเพาะ | CH-AC0070-BE-34 |
|---|---|
| ประเภทอินพุต | 1P+N+PE |
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | 220V AC |
| กระแสไฟฟ้าที่กำหนด | 32A |
| ความถี่ | 50/60Hz |
| แรงดันขาออก | 220V AC |
| กระแสไฟฟ้าสูงสุด | 32A |
| กำลังไฟที่กำหนด | 7kW |
| ขั้วต่อการชาร์จ | ปืนชาร์จมาตรฐานแห่งชาติ, CCS1, CCS2 |
| วัสดุตู้ | เหล็กอาบสังกะสี |
| แผงหน้าปัด | กระจกนิรภัยสีดำ |
| ไฟแสดงสถานะ | เขียว/เหลือง/แดง |
| หน้าจอ LCD | หน้าจอสัมผัส LCD ขนาด 4.3 นิ้ว |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านบัตรแบบไร้สัมผัส |
| โหมดเริ่มต้น | รหัสผ่าน/บัตร RFID/รหัส QR |
| หยุดฉุกเฉิน | ใช่ |
| Wi-Fi | อุปกรณ์เสริม |
| Ethernet | อุปกรณ์เสริม |
| 4G | ค่าเริ่มต้น/อุปกรณ์เสริม |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | มาตรฐานแห่งชาติ, OCPP1.6 |
| ระดับการป้องกัน | IP54 |
| การติดตั้ง | ติดผนัง/ตั้งพื้น (พร้อมขาตั้ง) |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20°C ถึง +50°C |
| ความชื้นในการทำงาน | 5% ถึง 95% |
| ระดับความสูงในการทำงาน | <2000m |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 356*221*136 มม. (สูง*กว้าง*ลึก) |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 490*330*210 มม. (ยาว*กว้าง*สูง) |
| น้ำหนักสุทธิ | 3.4 กก. |
| น้ำหนักรวม | 4.2 กก. |
| บรรจุภัณฑ์ภายนอก | กล่อง |