| MOQ: | 1 |
| Giá: | $300-500 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Mẫu mã | CH-AC0014-BE-34 |
| Loại Nguồn Điện Đầu vào | 1P+N+PE |
| Điện áp Định mức | 220V AC |
| Dòng điện Định mức | 64A |
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp Đầu ra | 220V AC |
| Dòng điện Tối đa | 32Ax2 |
| Công suất Định mức | 7kWx2 |
| Đầu nối Sạc | Súng sạc tiêu chuẩn quốc gia, CCS1, CCS2 |
| Vật liệu Vỏ máy | Thép mạ kẽm |
| Mặt trước | Kính cường lực màu đen |
| Đèn báo | Xanh lá/Vàng/Đỏ |
| Màn hình LCD | Màn hình cảm ứng LCD 4,3 inch (tùy chọn) |
| Đầu đọc thẻ | Đầu đọc thẻ không tiếp xúc (tùy chọn) |
| Chế độ Khởi động | Mật khẩu/Thẻ RFID/Mã QR |
| Dừng khẩn cấp | CÓ |
| Wi-Fi | Tùy chọn |
| Ethernet | Tùy chọn |
| 4G | Mặc định/Tùy chọn |
| Giao thức Truyền thông | Tiêu chuẩn Quốc gia, OCPP1.6 |
| Đo lường | Đo lường độc lập, tùy chọn chứng nhận MID |
| RCD | Có |
| Cấp độ Bảo vệ | IP54 |
| Bảo vệ An toàn Điện | Quá dòng, dòng dư, ngắn mạch, nối đất, quá áp, quá/dưới áp, bảo vệ quá nhiệt |
| Lắp đặt | Treo tường/Đặt sàn (có giá đỡ) |
| Nhiệt độ Làm việc | -20°C đến +50°C |
| Độ ẩm Làm việc | 5% đến 95% |
| Độ cao Làm việc | <2000m |
| Kích thước Sản phẩm | 356*221*136mm (C*R*S) |
| Kích thước Đóng gói | 490*330*210mm (D*R*C) |
| Trọng lượng Tịnh | 3,4kg |
| Tổng trọng lượng | 4,2kg |
| Bao bì Ngoài | Thùng carton |