| MOQ: | 1 |
| Giá: | $1600-1800 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Mẫu Mã | CH--LVWES15-G1 |
| Loại Pin | LiFePO4 |
| Năng Lượng Định Mức | 14.34 kWh |
| Dung Lượng Định Mức | 280 Ah |
| Khả Năng Mở Rộng | Kết nối song song lên đến 16 đơn vị |
| Điện Áp Danh Định | 51.2 V |
| Điện Áp Hoạt Động | 43.2-57.6 V |
| Dòng Sạc/Xả Khuyến Nghị | 140 A |
| Dòng Sạc/Xả Tối Đa | 200 A |
| Độ Sâu Xả Khuyến Nghị | ≤90% |
| Kích Thước (R/C/S) | 520 * 680 * 232 mm |
| Trọng Lượng | 114 kg |
| Chỉ Số IP | IP20 |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | Sạc: 0-55°C / Xả: -20-55°C |
| Nhiệt Độ Bảo Quản | -20-35°C |
| Tuổi Thọ Chu Kỳ | ≥8000 chu kỳ (25±2°C, 0.5C/0.5C, 70% EOL) |
| Lắp Đặt | Gắn tường/Đặt sàn (bánh xe tùy chọn) |
| Giao Tiếp | CAN2.0/RS485 |
| Bảo Hành | 10 năm |
| Chứng Nhận | IEC62619-CB, CE, UN38.3 |
| Biến Tần Tương Thích | SMA, VICTRON, SE, DEYE, SOLIS, GOODWE, GROWATT, LUXPOWERTEK, SENERGY, SRD, v.v. |