| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $220-$500 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, T/T, Western Union, D/P |
ส่งตรงจากโรงงานพื้นฐานการผลิตของตนเอง พร้อมการประมวลผลการสั่งซื้อโดยตรง เพื่อรับประกันประสิทธิภาพการจัดจําหน่าย
ความสามารถในการผลิตที่ยืดหยุ่น:การสนับสนุนการสั่งซื้อทดลองชุดเล็ก (MOQ 1 หน่วย)
บริการปรับแต่ง:ปริมาตรสินค้า (เช่นความแรงกด, ผิวหน้า) สามารถปรับแต่งตามความต้องการของลูกค้า
| รุ่น | GD4024SMH |
|---|---|
| โลเตชั่นเข้า AC | การเข้า AC: 220VAC (ปกติ) / 110VAC (ปรับแต่ง) ระยะความดันการเข้า: 90~280VAC±3V (โหมดปกติ) 170~280VAC±3V (แบบ UPS) |
| ความถี่การเข้า | 50/60Hz ± 5% |
| พลังงานระดับ | 4000W |
| พลังงานออกของอินเวอร์เตอร์ไฟฟ้า | 4500W |
| ความดันออก | 220/230/240VAC ± 5% |
| ความถี่การออก | 50/60Hz ± 0.1% |
| คลื่นออก | คลื่นไซน์บริสุทธิ์ |
| เวลาโอน | ≤10ms (แบบ UPS) / ≤20ms (แบบ INV) |
| พลังงานสูงสุด | 8000VA |
| ความสามารถในการอุดหนุน | รูปแบบแบตเตอรี่: 1s@105%-150% ความจุ 2s@150%-200% ความจุ 400ms @ 200% ความจุ |
| การดําเนินงานที่เชื่อมต่อกับเครือ | ความดันออก 220/230/240VAC ระยะความกระชับเครือข่าย: 170-265VAC ระยะความถี่ของเครือข่าย: 49-51±Hz/59-61±Hz อัตราการออกกําลังปัจจุบัน: 17.4A ระยะปัจจัยพลังงาน > 099 (DC/AC) ประสิทธิภาพสูงสุด: 98% |
| แบตเตอรี่ | ความดันเฉพาะ: 24Vdc ความดันที่สามารถตั้งค่าได้: 28.2Vdc ความดันการชาร์จ: 27Vdc |
| เครื่องชาร์จ | โหมดการชาร์จ PV: MPPT พลังงานไฟฟ้าไฟฟ้าเข้าสูงสุด: 6500W ระยะความดันเข้า MPPT: 60-500Vdc ระยะ Vmp ที่ดีที่สุด: 300-400Vdc ความดันไฟฟ้าไฟฟ้าเข้าสูงสุด: 500Vdc ปัจจุบันการเข้า PV มากที่สุด: 27A ปัจจุบันการชาร์จไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าสูงสุด: 120A ขนาดความเร็วสูงสุด ปัจจุบันการชาร์จสูงสุด: 120A |
| การแสดง | อินเตอร์เฟซ LCD: สามารถแสดงโหมดการทํางาน/ภาระ/ข้อมูลเข้า/ข้อมูลออก |
| อินเตอร์เฟซ | RS232: Baud Rate 2400 อินเตอร์เฟซการสื่อสารสล็อตขยาย: แบตเตอรี่ลิเดียม BMS การสื่อสารบัตร, WIFI/Pitch2.54mm อินเตอร์เฟซปาเลล: ไม่สนับสนุน ปาเลล |
| อุณหภูมิแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: -10 °C-50 °C บรรยากาศการทํางาน ความชื้น: -10°C-60°C อุณหภูมิในการเก็บรักษา: 20% - 90% ไม่หมัก |
| เสียง | ≤ 50dB |