| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $220-$500 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
| รุ่น | CH--ED4024EMH |
|---|---|
| อินพุต AC | |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต AC | 220VAC (มาตรฐาน) / 110VAC (กำหนดเอง) |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าอินพุต | 90~280VAC±3V (โหมดปกติ) 170~280VAC±3V (โหมด UPS) |
| ความถี่อินพุต | 50/60Hz±5% |
| เอาต์พุต | |
| กำลังขับต่อเนื่อง (โหมดแบตเตอรี่) | 4000W |
| กำลังขับต่อเนื่อง (โหมด PV) | 4500W |
| แรงดันไฟฟ้าขาออก | 220/230/240VAC±5% |
| ความถี่ขาออก | 50/60Hz±0.1% |
| คลื่นขาออก | คลื่นไซน์บริสุทธิ์ |
| เวลาถ่ายโอน | ≤10ms (โหมด UPS) / ≤20ms (โหมด INV) |
| กำลังสูงสุด | 8000VA |
| ความสามารถในการโอเวอร์โหลด | 1s@105%-150% โหลด 2s@150%-200% โหลด 400ms@200% โหลด |
| การทำงานแบบต่อสายกริด | |
| แรงดันไฟฟ้าขาออก | 220/230/240VAC |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าต่อสายกริด | 170-265VAC |
| ช่วงความถี่ต่อสายกริด | 49-51±Hz/59-61±Hz |
| กระแสไฟขาออกพิกัด | 17.4A |
| ช่วงตัวประกอบกำลัง | >0.99 |
| ประสิทธิภาพสูงสุด (DC/AC) | 98% |
| แบตเตอรี่และเครื่องชาร์จ | |
| แรงดันไฟฟ้าพิกัด | 24Vdc |
| แรงดันไฟฟ้าคงที่ในการชาร์จ (ปรับได้) | 28.2Vdc |
| แรงดันไฟฟ้าลอยตัว (ปรับได้) | 27Vdc |
| โหมดชาร์จ PV | MPPT |
| กำลังอินพุต PV สูงสุด | 5000W |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าอินพุต MPPT | 60-500Vdc |
| ช่วง VMP ที่เหมาะสมที่สุด | 300-400Vdc |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต PV สูงสุด | 500Vdc |
| กระแสอินพุต PV สูงสุด | 18A |
| กระแสชาร์จ PV สูงสุด | 120A |
| กระแสชาร์จ AC สูงสุด | 100A |
| กระแสชาร์จสูงสุด | 120A |
| จอแสดงผลและอินเทอร์เฟซ | |
| อินเทอร์เฟซ LCD | แสดงโหมดการทำงาน, โหลด, อินพุต, เอาต์พุต |
| RS232 | อัตราการส่งข้อมูล 2400 |
| อินเทอร์เฟซช่องเสียบขยาย | การ์ดสื่อสาร BMS แบตเตอรี่ลิเธียม, WIFI/Pitch2.54mm |
| อินเทอร์เฟซขนาน | ไม่รองรับการทำงานแบบขนาน |
| สภาพแวดล้อม | |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง 50°C |
| ความชื้นในการทำงาน | 20%-90% ไม่ควบแน่น |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -10°C ถึง 60°C |
| เสียงรบกวน | ≤50dB |