| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $500-700 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | เวสเทิร์นยูเนี่ยน, T/T, D/P, D/A, L/C |
11kW Grid Tie Solar Inverter เครื่องเปลี่ยนพลังงานแสงอาทิตย์สําหรับครัวเรือน
| รุ่น | CH-ED1048EMH |
|---|---|
| โลเตชั่นเข้า AC | 220VAC (ปกติ) / 110VAC (สามารถปรับแต่ง) |
| ระยะความดันทางเข้า | 90-280VAC±3V (โหมดปกติ) 170-280VAC±3V (รูปแบบUPS) |
| ความถี่การเข้า | 50/60Hz ± 5% |
| พลังงานระดับ | 11000W |
| พลังการออกระดับ | 12000W |
| ความดันออก | 220/230/240VAC ± 5% |
| ความถี่การออก | 50/60Hz ± 0.1% |
| คลื่นออก | คลื่นไซน์บริสุทธิ์ |
| เวลาโอน | ≤10ms (UPS) / ≤20ms (INV) |
| พลังงานสูงสุด | 22000VA |
| ความสามารถในการอุดหนุน | รูปแบบแบตเตอรี่: 1s@105%-150% ความจุ 2s@150%-200% ความจุ 400ms @ 200% ความจุ |
| การดําเนินงานที่เชื่อมต่อกับเครือ | ความดันออก 220/230/240VAC ระยะความกระชับเครือข่าย: 170-265VAC ระยะความถี่ของเครือข่าย: 49-51±Hz/59-61±Hz อัตราการออกกําลังปัจจุบัน: 47.8A ระยะปัจจัยพลังงาน > 099 ประสิทธิภาพสูงสุด (DC/AC): 98% |
| รายละเอียดของแบตเตอรี่ | ความดันเฉพาะ: 48Vdc ความดันที่สามารถตั้งค่าได้: 56.4Vdc โลตชาร์จ: 54Vdc |
| รายละเอียดของเครื่องชาร์จ | โหมดการชาร์จ PV: MPPT พลังงานไฟฟ้าไฟฟ้าเข้าสูงสุด: 25000W ระยะความดันเข้า MPPT: 90-500Vdc ระยะ Vmp ที่ดีที่สุด: 300-400Vdc ความดันไฟฟ้าไฟฟ้าเข้าสูงสุด: 500Vdc ปัจจุบันไฟฟ้าไฟฟ้าเข้าสูงสุด: 18A/18A ปัจจุบันการชาร์จไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าสูงสุด: 150A ปัจจุบันการชาร์จอัตราแลกเปลี่ยนสูงสุด: 150A ปัจจุบันการชาร์จสูงสุด: 150A |
| การแสดง & อินเตอร์เฟส | อินเตอร์เฟซ LCD: การแสดงโหมดการทํางาน/ภาระ/การเข้า/การออก RS232: 2400 Baud Rate ความเร็ว สล็อตขยาย: แบตเตอรี่ลิเดียม BMS การ์ดสื่อสาร, WIFI / Pitch2.54mm การสนับสนุนขนาน: ใช่ |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: -10 °C ถึง 50 °C สภาพความชื้นของสภาพแวดล้อมการทํางาน: -10 °C ถึง 60 °C อุณหภูมิในการเก็บรักษา: 20% - 90% ไม่ปรับความหนา เสียง: ≤50dB |