| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $200-400 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| รุ่น | CH-ED3024EMH |
| อินพุต AC | |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต AC | 220VAC (ปกติ) / 110VAC (ปรับแต่งได้) |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าอินพุต | 90-280VAC±3V (โหมดปกติ) 170-280VAC±3V (โหมด UPS) |
| ความถี่อินพุต | 50/60Hz±5% |
| กำลังไฟพิกัด | 3000W |
| เอาต์พุต | |
| กำลังไฟพิกัด | 3000W |
| แรงดันไฟฟ้าเอาต์พุต | 220/230/240VAC±5% |
| ความถี่เอาต์พุต | 50/60Hz±0.1% |
| คลื่นเอาต์พุต | คลื่นไซน์บริสุทธิ์ |
| เวลาถ่ายโอน | ≤10ms (UPS) / ≤20ms (INV) |
| กำลังไฟสูงสุด | 6000VA |
| ความสามารถในการโอเวอร์โหลด | โหมดแบตเตอรี่: 1 วินาที @ โหลด 105%-150% 2 วินาที @ โหลด 150%-200% 400ms @ โหลด 200% |
| แบตเตอรี่ | |
| แรงดันไฟฟ้าพิกัด | 24Vdc |
| แรงดันไฟฟ้าชาร์จคงที่ (ปรับได้) | 28.2Vdc |
| แรงดันไฟฟ้าชาร์จแบบลอย (ปรับได้) | 27Vdc |
| เครื่องชาร์จ | |
| โหมดชาร์จ PV | MPPT |
| กำลังไฟอินพุต PV สูงสุด | 3000W |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าอินพุต MPPT | 30-500Vdc |
| ช่วง Vmp ที่เหมาะสมที่สุด | 300-400Vdc |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต PV สูงสุด | 500Vdc |
| กระแสอินพุต PV สูงสุด | 13A |
| กระแสชาร์จ PV สูงสุด | 100A |
| กระแสชาร์จ AC สูงสุด | 60A |
| กระแสชาร์จสูงสุด | 100A |
| จอแสดงผลและอินเทอร์เฟซ | |
| อินเทอร์เฟซ LCD | แสดงโหมดการทำงาน, โหลด, พารามิเตอร์อินพุต/เอาต์พุต |
| RS232 | อัตราการส่งข้อมูล 2400 |
| การสื่อสารช่องเสียบส่วนขยาย | การ์ดสื่อสาร BMS แบตเตอรี่ลิเธียม, WiFi/ระยะห่าง 2.54 มม. |
| รองรับการทำงานแบบขนาน | ไม่รองรับ |
| ข้อกำหนดด้านสิ่งแวดล้อม | |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง 50°C |
| ความชื้นสภาพแวดล้อมในการทำงาน | 20%-90% ไม่ควบแน่น |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -10°C ถึง 60°C |
| เสียงรบกวน | ≤50dB |