| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $1300-1500 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
| รุ่น | CH--LVWES10-G1 |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่ | LiFePO4 |
| พลังงานระดับ | 10.24 kWh |
| ความจุ | 200 Ah |
| ความสามารถในการปรับขนาด | การเชื่อมต่อร่วมกันสูงสุด 16 หน่วย |
| ความดันชื่อ | 51.2 V |
| โลเตจการทํางาน | 43.2~58.4 วอล |
| กระแสการชาร์จ/การชาร์จ (แนะนํา) | 100 A |
| กระแสการชาร์จ/การชาร์จ (สูงสุด) | 200 A |
| ความลึกที่แนะนํา | ≤ 90% |
| ขนาด (W/H/D) | 600 x 720 x 160 มิลลิเมตร |
| น้ําหนัก | 87 กิโลกรัม |
| การจัดอันดับ IP | IP20 |
| อุณหภูมิการทํางาน | ชาร์จ: 0 ~ + 60 °C / การปล่อย: -20 ~ + 60 °C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20 ~ + 35 °C |
| ระยะชีวิต | ≥6000 วงจร (25±2 °C, 0.5C/0.5C, 70% EOL) |
| การติดตั้ง | เครื่องติดผนัง/ติดพื้น (ล้อไม่จํากัด) |
| การสื่อสาร | ขนาดความหนา |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 10 ปี |
| การรับรอง | IEC62619-CB, CE, UN383 |
| อินเวอร์เตอร์ที่เข้ากันได้ | SMA, VICTRON, SE, DEYE, SOLIS, GOODWE, GROWATT, LUXPOWERTEK, SENERGY, SRD เป็นต้น |