| MOQ: | 1 |
| Giá: | $1300-1500 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Mô hình | CH--LVWES10-G1 |
|---|---|
| Loại pin | LiFePO4 |
| Năng lượng định giá | 10.24 kWh |
| Công suất định giá | 200 Ah |
| Khả năng mở rộng | Kết nối song song tối đa 16 đơn vị |
| Năng lượng danh nghĩa | 51.2 V |
| Điện áp hoạt động | 43.2~58,4 V |
| Dòng điện sạc/thả (được khuyến cáo) | 100 A |
| Dòng điện sạc/thả (tối đa) | 200 A |
| Độ sâu được khuyến cáo | ≤ 90% |
| Kích thước (W/H/D) | 600 x 720 x 160 mm |
| Trọng lượng | 87 kg |
| Xếp hạng IP | IP20 |
| Nhiệt độ hoạt động | Sạc: 0~+60°C / xả: -20~+60°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20~+35°C |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥6000 chu kỳ (25±2°C, 0,5C/0,5C, 70% EOL) |
| Cài đặt | Ứng dụng gắn tường/đầu (đốm tùy chọn) |
| Truyền thông | CAN2.0/RS485 |
| Thời gian bảo hành | 10 năm |
| Chứng nhận | IEC62619-CB, CE, UN38.3 |
| Máy biến đổi tương thích | SMA, VICTRON, SE, DEYE, SOLIS, GOODWE, GROWATT, LUXPOWERTEK, SENERGY, SRD, v.v. |