| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $2400-2600 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
| ข้อมูลแบตเตอรี่ | |
|---|---|
| รุ่น | W5-15K |
| เคมีเซลล์ | LFP/102Ah |
| พลังงานที่กำหนด | 15.66kWh |
| การกำหนดค่าแพ็ค | 3P16S |
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | 51.2V |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 44.8-57.6VDC |
| อินพุต PV | |
| กำลังอินพุต PV สูงสุด | 5,000W |
| แรงดันอินพุต PV สูงสุด | 500V |
| ช่วงแรงดัน MPPT | 150-500V |
| แรงดันไฟฟ้าเริ่มต้น | 370V |
| จำนวน MPPT | 1 |
| กระแสอินพุต PV สูงสุดต่อ MPPT | 60A |
| อินพุตและเอาต์พุต AC | |
| กำลังอินพุต/เอาต์พุตที่กำหนด | 5,000W |
| แรงดันอินพุต/เอาต์พุตที่กำหนด | 220V/230V/240V (ปรับได้) |
| ความถี่ AC ที่กำหนด | 50/60Hz |
| กระแสเอาต์พุตสูงสุด | 22A |
| การบิดเบือนฮาร์มอนิกทั้งหมด (THDi) | <3% |
| ตัวประกอบกำลังไฟฟ้า | 0.8 นำหน้าถึง 0.8 ล้าหลัง |
| เวลาถ่ายโอนกริด | 20ms |
| การเชื่อมต่อกริด | เฟสเดียว |
| ข้อมูลทั่วไป | |
| ขนาด (กว้าง x ลึก x สูง) | 600 x 163 x 1,355 มม. |
| น้ำหนัก | 155.2 กก. |
| ระดับความสูง | 4,000 ม. (ลดกำลังเกิน 1,000 ม.) |
| จอแสดงผล | จอ LCD |
| การป้องกันความปลอดภัย | การป้องกันแรงดันไฟฟ้าสูง/ต่ำ, การป้องกันไฟฟ้าลัดวงจร, การป้องกันการโอเวอร์โหลด |
| การสื่อสาร BMS | CAN/RS485 |
| ระดับ IP | IP21 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -15~60℃ (แบตเตอรี่: 0~40℃) |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 20%~95% (ไม่ควบแน่น) |
| อายุการใช้งาน | 6,000 รอบ |
| วิธีการติดตั้ง | ติดตั้งบนผนัง |
| การรับรอง | CE, RoHS, UN38.3 |