| MOQ: | 1 |
| Giá: | $2400-2600 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Dữ liệu pin | |
|---|---|
| Mô hình | W5-15K |
| Hóa học pin | LFP/102Ah |
| Năng lượng định mức | 15,66kWh |
| Cấu hình gói | 3P16S |
| Điện áp định mức | 51,2V |
| Dải điện áp hoạt động | 44,8-57,6VDC |
| Đầu vào PV | |
| Công suất đầu vào PV tối đa | 5.000W |
| Điện áp đầu vào PV tối đa | 500V |
| Dải điện áp MPPT | 150-500V |
| Điện áp khởi động | 370V |
| Số lượng MPPT | 1 |
| Dòng điện đầu vào PV tối đa trên mỗi MPPT | 60A |
| Đầu vào & đầu ra AC | |
| Công suất đầu vào/đầu ra định mức | 5.000W |
| Điện áp đầu vào/đầu ra định mức | 220V/230V/240V (Có thể điều chỉnh) |
| Tần số AC định mức | 50/60Hz |
| Dòng điện đầu ra tối đa | 22A |
| Tổng méo hài (THDi) | <3% |
| Hệ số công suất | 0,8 dẫn đến 0,8 trễ |
| Thời gian chuyển đổi lưới điện | 20ms |
| Kết nối lưới điện | Một pha |
| Dữ liệu chung | |
| Kích thước (R×S×C) | 600×163×1.355 mm |
| Cân nặng | 155,2 kg |
| Độ cao | 4.000m (Giảm công suất trên 1.000m) |
| Màn hình | Màn hình LCD |
| Bảo vệ an toàn | Bảo vệ quá áp/dưới áp, Bảo vệ ngắn mạch, Bảo vệ quá tải |
| Giao tiếp BMS | CAN/RS485 |
| Xếp hạng IP | IP21 |
| Nhiệt độ hoạt động | -15~60℃ (Pin: 0~40℃) |
| Độ ẩm tương đối | 20%~95% (Không ngưng tụ) |
| Tuổi thọ chu kỳ | 6.000 Chu kỳ |
| Phương pháp lắp đặt | Gắn tường |
| Chứng nhận | CE, RoHS, UN38.3 |