| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $2400-2600 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | เวสเทิร์นยูเนี่ยน, T/T, D/P, D/A, L/C |
| ข้อมูลแบตเตอรี่ | |
| รุ่น | W5-15K |
| เคมีเซลล์ | LFP / 102Ah |
| อัตราพลังงาน (kWh) | 15.66kWh |
| การตั้งค่าแพ็ค | 3P16S |
| ความดันเฉพาะ (V) | 51.2V |
| ระยะความดันทํางาน (VDC) | 44.8-57.6VDC |
| การเข้า PV | |
| พลังงานเข้า PV มากที่สุด (W) | 5,000W |
| ความดันไฟฟ้าไฟฟ้าเข้าสูงสุด (V) | 500 วอลต์ |
| ระยะความตึงเครียด MPPT (V) | 150-500V |
| ความดันการเริ่มต้น (V) | 370 วอลต์ |
| จํานวน MPPT (PC) | 1 |
| ปริมาณไฟฟ้าไฟฟ้าที่เข้ามากที่สุดต่อ MPPT (A) | 60A |
| AC Input & Output | |
| อัตรากําลังเข้า/ออก (W) | 5,000W |
| ความดันไฟเข้า/ไฟออก (V) | 220V/ 230V/ 240V (ปรับได้) |
| อัตราความถี่ AC (Hz) | 50/ 60Hz |
| ปัจจุบันการออก (A) | 22A |
| การบิดเบือนฮาร์มอนิกรวม (THDi) | < 3% |
| ปัจจัยพลังงาน | 0.8 นําไปสู่ 0.8 ความช้า |
| ระยะเวลาในการโอนเครือข่าย (ms) | 20ms |
| การเชื่อมต่อเครือข่าย | ระยะเดียว |
| ข้อมูลทั่วไป | |
| ขนาด (W*D*H) (mm) | 600x163x1,355 |
| น้ําหนัก (kg) | 155.2 |
| ความสูง (m) | 4,000m (ลดความสูงเกิน 1,000m) |
| การแสดง | จอ LCD |
| การป้องกันความปลอดภัย | การป้องกันความกระชับสูง/ต่ํา การป้องกันวงจรสั้น การป้องกันความอ้วน |
| การสื่อสาร BMS | สายการ์ตูน |
| การจัดอันดับ IP | IP21 |
| อุณหภูมิการทํางาน (°C) | -15~60°C (แบตเตอรี่: 0~40°C) |
| ความชุ่มชื้น | 20%~95% (ไม่มีการปั่น) |
| ระยะชีวิต | 6,000 จักรยาน |
| วิธีการติดตั้ง | ติดผนัง |
| การรับรอง | CE, RoHS, UN383 |