| MOQ: | 1 |
| Giá: | $2400-2600 |
| Điều khoản thanh toán: | Công Đoàn Phương Tây,T/T,D/P,D/A,L/C |
Hệ thống lưu trữ năng lượng dân dụng tiên tiến này có thiết kế xếp chồng để mở rộng linh hoạt và thẩm mỹ trang nhã. Với tính năng khởi động bằng một nút bấm và dây cáp giấu bên hông để thuận tiện cho khách hàng, hệ thống giao tiếp trực tiếp với các giao thức biến tần phổ biến. Các chiến lược bảo vệ pin đa cấp toàn diện và các biện pháp cô lập lỗi đảm bảo hoạt động an toàn cho các ứng dụng lưu trữ năng lượng thương mại nhỏ và gia đình.
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mẫu mã | CH--GLV1-P15 |
| Mẫu mô-đun pin | LFP48V/100Ah |
| Năng lượng danh định của mô-đun pin | 4,8 kWh |
| Điện áp danh định | 48V |
| Số lượng mô-đun pin trong một cụm | 3 |
| Năng lượng pin của một cụm | 14,4 kWh |
| Số lượng cụm tối đa kết nối song song | 8 |
| Dải điện áp hoạt động | 42-54,75V |
| Điện áp sạc khuyến nghị | 51,75V |
| Điện áp cắt xả khuyến nghị | 45V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 0,5C |
| Kích thước cụm đơn vị (D×R×C) | 425×700×864 mm |
| Trọng lượng cụm đơn vị | 199 kg |
| Chế độ giao tiếp | CAN/485/Bluetooth |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến 60°C (Khuyến nghị: 10°C đến 35°C) |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 65°C (Khuyến nghị: 10°C đến 35°C) |
| Độ ẩm | <85% RH |
| Cấp bảo vệ | IP20 |
| Phương pháp làm mát | Làm mát bằng không khí tự nhiên |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥5000 chu kỳ |
| Tiêu chuẩn an toàn | CE, UN38.3, MSDS |