| MOQ: | 1 |
| Giá: | $1300-1500 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
![]()
| Mẫu mã | CH--LVWES10-G1 |
|---|---|
| Loại pin | LiFePO4 |
| Năng lượng định mức | 10.24 kWh |
| Dung lượng định mức | 200 Ah |
| Khả năng mở rộng | Kết nối song song tối đa 16 đơn vị |
| Điện áp danh định | 51.2 V |
| Điện áp hoạt động | 43.2~58.4 V |
| Dòng sạc/xả (Khuyến nghị) | 100 A |
| Dòng sạc/xả (Tối đa) | 200 A |
| Độ sâu xả khuyến nghị | ≤90% |
| Kích thước (R/C/D) | 600×720×160 mm |
| Trọng lượng | 87 kg |
| Chỉ số IP | IP20 |
| Nhiệt độ hoạt động | Sạc: 0~+60°C / Xả: -20~+60°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20~+35°C |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥6000 chu kỳ (25±2°C, 0.5C/0.5C, 70% EOL) |
| Lắp đặt | Gắn tường/Gắn sàn (bánh xe tùy chọn) |
| Giao tiếp | CAN2.0/RS485 |
| Thời gian bảo hành | 10 năm |
| Chứng nhận | IEC62619-CB, CE, UN38.3 |