| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $4100-4300 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | เวสเทิร์นยูเนี่ยน, T/T, D/P, D/A, L/C |
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| รุ่น | CH-GLV2-P30 |
| รูปแบบโมดูลแบตเตอรี่ | LFP48V/200Ah |
| พลังงานชื่อของโมดูลแบตเตอรี่ | 9.6 kWh |
| ความดันเฉพาะ | 48 วอลต์ |
| จํานวนโมดูลเซลล์ในคลาสเตอร์เดียว | 3 |
| พลังงานแบตเตอรี่คลาสเตอร์เดียว | 28.8 kWh |
| จํานวนสูงสุดของคลาสเตอร์ในระยะ paralel | 8 |
| ระยะความดันการทํางาน | 42-54.75 วอลต์ |
| ความดันการชาร์จที่แนะนํา | 51.75 วอลต์ |
| ความดันตัดการปล่อยที่แนะนํา | 45 วอลต์ |
| ความแรงไฟฟ้าสูงสุด/ความแรงไฟฟ้าหลุด | 0.5C |
| ขนาดกลุ่มหน่วย (D × W × H) | 479×700×1128 มิลลิเมตร |
| น้ําหนักของกลุ่มหน่วย | 324 กิโลกรัม |
| ระบบสื่อสาร | CAN/485/Bluetooth |
| อุณหภูมิการทํางาน | -30°C ถึง 60°C (แนะนํา 10°C ถึง 35°C) |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20°C ถึง 65°C (แนะนํา 10°C ถึง 35°C) |
| ความชื้น | < 85% RH |
| ระดับการป้องกัน | IP20 |
| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศโดยธรรมชาติ |
| ระยะชีวิต | ≥ 5000 จันทร์ |
| มาตรฐานความปลอดภัย | CE, UN383, MSDS |