| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $300-500 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
| รุ่น | CH-AC0014-BE-34 |
| ประเภทของพลังงานเข้า | 1P+N+PE |
| ความดันเฉพาะ | 220V AC |
| ปัจจุบัน | 64A |
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ความดันออก | 220V AC |
| ปัจจุบันสูงสุด | 32Ax2 |
| พลังงานระดับ | 7kWx2 |
| เครื่องเชื่อมการชาร์จ | ปืนชาร์จระดับชาติ CCS1, CCS2 |
| วัสดุกระเป๋า | สแตนเลสเหล็ก |
| แผ่นหน้า | กระจกสีดํา |
| ตัวชี้ | สีเขียว/เหลือง/แดง |
| หน้าจอ LCD | 4หน้าจอสัมผัส LCD ขนาด.3 นิ้ว (ไม่จําเป็น) |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านบัตรไร้สัมผัส (ไม่จํากัด) |
| โหมดการเริ่มต้น | รหัสผ่าน/บัตร RFID/รหัส QR |
| หยุดฉุกเฉิน | ใช่ |
| Wi-Fi | ไม่จําเป็น |
| อีเทอร์เน็ต | ไม่จําเป็น |
| 4G | ปรับปรุงการใช้งาน |
| โปรต็อกอลการสื่อสาร | มาตรฐานแห่งชาติ OCPP16 |
| การวัด | การวัดอิสระ, การรับรอง MID เป็นตัวเลือก |
| RCD | ใช่ |
| ระดับการป้องกัน | IP54 |
| การป้องกันความปลอดภัยทางไฟฟ้า | การป้องกันการเคลื่อนไหวของไฟฟ้า |
| การติดตั้ง | ใส่ผนัง/ใส่พื้น (รองรับตัวยืน) |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง +50°C |
| ความชื้นในการทํางาน | 5% ถึง 95% |
| ความสูงในการทํางาน | < 2000m |
| ขนาดสินค้า | 356*221*136mm (H*W*D) |
| ขนาดของแพคเกจ | 490*330*210mm (L*W*H) |
| น้ําหนักสะสม | 3.4 กิโลกรัม |
| น้ําหนักรวม | 4. 2 กิโลกรัม |
| กล่องภายนอก | กล่อง |