| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $350-550 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
| ข้อมูลจำเพาะ | รุ่น: CH-AC0021-BE-34 |
|---|---|
| อินพุต | |
| ประเภทกำลังไฟฟ้าเข้า | 3P+N+PE |
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | 380V AC |
| กระแสไฟฟ้าที่กำหนด | 32A |
| ความถี่ | 50/60Hz |
| เอาต์พุต | |
| แรงดันไฟฟ้าขาออก | 380V AC |
| กระแสไฟฟ้าสูงสุด | 32A |
| กำลังไฟที่กำหนด | 21kW |
| ส่วนต่อประสานผู้ใช้ | |
| ขั้วต่อการชาร์จ | ปืนชาร์จมาตรฐานแห่งชาติ, CCS1, CCS2 |
| วัสดุตู้ | เหล็กอาบสังกะสี |
| แผงหน้าปัด | กระจกนิรภัยสีดำ |
| ไฟแสดงสถานะ | เขียว/เหลือง/แดง |
| หน้าจอ LCD | หน้าจอสัมผัส LCD ขนาด 4.3 นิ้ว |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านบัตรไร้สัมผัส |
| โหมดเริ่มต้น | รหัสผ่าน/บัตร RFID/รหัส QR |
| หยุดฉุกเฉิน | ใช่ |
| การสื่อสารและการโต้ตอบ | |
| Wi-Fi | อุปกรณ์เสริม |
| Ethernet | อุปกรณ์เสริม |
| 4G | ค่าเริ่มต้น/อุปกรณ์เสริม |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | มาตรฐานแห่งชาติ, OCPP1.6 |
| การป้องกันความปลอดภัย | |
| การวัด | การวัดแบบอิสระ, MID รับรองเป็นทางเลือกสำหรับแบรนด์ยุโรปและอเมริกา |
| RCD | ใช่ |
| ระดับการป้องกัน | IP54 |
| การป้องกันความปลอดภัยทางไฟฟ้า | การป้องกันกระแสเกิน, การป้องกันกระแสไฟตกค้าง, การป้องกันไฟฟ้าลัดวงจร, การป้องกันสายดิน, การป้องกันไฟกระชาก, การป้องกันแรงดันไฟฟ้าเกิน/ต่ำ, การป้องกันอุณหภูมิเกิน |
| ตัวบ่งชี้สิ่งแวดล้อม | |
| การติดตั้ง | ติดผนัง/ติดตั้งบนพื้น (รองรับขาตั้ง) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C ถึง +50°C |
| ความชื้นในการทำงาน | 5% ถึง 95% |
| ระดับความสูงในการทำงาน | <2000m |
| รูปลักษณ์ภายนอก | |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 356*221*136 มม. (สูง*กว้าง*ลึก) |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 490*330*210 มม. (ยาว*กว้าง*สูง) |
| น้ำหนักสุทธิ | 3.4 กก. |
| น้ำหนักรวม | 4.2 กก. |
| บรรจุภัณฑ์ภายนอก | กล่อง |