| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $1600-1800 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
| รุ่น | CH--LVWES15-G1 |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่ | LiFePO4 |
| พลังงานที่กำหนด | 14.34 kWh |
| ความจุที่กำหนด | 280 Ah |
| ความสามารถในการขยาย | การเชื่อมต่อแบบขนานสูงสุด 16 หน่วย |
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | 51.2 V |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 43.2~57.6 V |
| กระแสชาร์จ/ดิสชาร์จที่แนะนำ | 140 A |
| กระแสชาร์จ/ดิสชาร์จสูงสุด | 200 A |
| ความลึกของการคายประจุที่แนะนำ | ≤90% |
| ขนาด (ก/ส/ล) | 520*680*232 มม. |
| น้ำหนัก | 114 กก. |
| ระดับ IP | IP20 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | ชาร์จ: 0~+55°C / ดิสชาร์จ: -20~+55°C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20~+35°C |
| อายุการใช้งานรอบ | ≥8000 รอบ (25±2°C, 0.5C/0.5C, 70% EOL) |
| การติดตั้ง | แขวนผนัง/ตั้งพื้น (มีล้อเสริม) |
| ระบบป้องกันไฟไหม้ | อุปกรณ์ดับเพลิงฟลูออโรคีโตนสำเร็จรูปเป็นทางเลือก |
| การสื่อสาร | CAN2.0/RS485 |
| ระยะเวลารับประกัน | 10 ปี |
| การรับรอง | IEC62619-CB, CE, UN38.3 |
| อินเวอร์เตอร์ที่รองรับ | SMA, Victron, SE, Deye, Solis, Goodwe, Growatt, Luxpowertek, Senergy, SRD, เป็นต้น |