| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $1800-2000 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | D/A,L/C,D/P,T/T,Western Union |
CE RoHS แบตเตอรี่แสงอาทิตย์ บ้านสํารอง 10.44kWh ESS แบตเตอรี่แสงอาทิตย์
ใช้งานเป็นฮับพลังงานบ้านติดผนัง หน่วยทั้งหมดในหนึ่งขนาดจาก 10.44kWh และรวมอินเวอร์เตอร์และไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้ารับประกันพลังงานสําหรับวิลล่าหรือสํานักงานบ้าน, และเปลี่ยนไปยังการสํารองภายใน 20 มิลลิเมตรในกรณีเกิดความล้มเหลวของเครือข่าย
● ประหยัด และ ทนทาน
การใช้เทคโนโลยีลิตียมไอรอนฟอสฟาต (LiFePO4) ระยะเวลาใช้งานสูงถึง 6000 รอบ และรองรับการใช้งานประจําวันนานกว่า 15 ปี ลดค่าใช้จ่ายในการดําเนินงานในระยะยาว
● MPPT PV Input แบบเดียว
รองรับไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้า
● ปรับปริมาณพลังงาน
ปัจจัยกําลังปรับได้จาก 0.8 นําไป 0.8 ล่าช้า, เหมาะสมกับความต้องการของเครือข่ายที่หลากหลาย
● มีประสิทธิภาพสูง และมี THDi ต่ํา
ผลิต THDi < 3% คุณภาพพลังงานสูง ปลอดภัยสําหรับอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ที่มีความรู้สึก
● การ ส่ง ผ่าน เครือข่าย เร็ว
เวลาโอนเครือข่าย 20ms รับประกันการทํางานอย่างต่อเนื่องของอุปกรณ์สําคัญ
● การ สื่อสาร อย่าง ฉลาด
รองรับการสื่อสาร CAN/RS485 สําหรับการบูรณาการกับระบบจัดการพลังงาน ทําให้สามารถติดตามและ O&M จากระยะไกลเพื่อเพิ่มประสิทธิภาพการจัดการ
● การ ออกแบบ แบบ ใหม่
การออกแบบติดผนัง ช่วยประหยัดพื้นที่และลดการทําความสะอาด
![]()
| ข้อมูลแบตเตอรี่ | |
| รุ่น | W5-10K |
| เคมีเซลล์ | LFP / 102Ah |
| อัตราพลังงาน (kWh) | 10.44kWh |
| การตั้งค่าแพ็ค | 2P16S |
| ความดันเฉพาะ (V) | 51.2V |
| ระยะความดันทํางาน (VDC) | 44.8-57.6VDC |
| การเข้า PV | |
| พลังงานเข้า PV มากที่สุด (W) | 5,000W |
| ความดันไฟฟ้าไฟฟ้าเข้าสูงสุด (V) | 500 วอลต์ |
| ระยะความตึงเครียด MPPT (V) | 150-500V |
| ความดันการเริ่มต้น (V) | 370 วอลต์ |
| จํานวน MPPT (PC) | 1 |
| ปริมาณไฟฟ้าไฟฟ้าที่เข้ามากที่สุดต่อ MPPT (A) | 60A |
| AC Input & Output | |
| อัตรากําลังเข้า/ออก (W) | 5,000W |
| ความดันไฟเข้า/ไฟออก (V) | 220V/ 230V/ 240V (ปรับได้) |
| อัตราความถี่ AC (Hz) | 50/ 60Hz |
| ปัจจุบันการออก (A) | 22A |
| การบิดเบือนฮาร์มอนิกรวม (THDi) | < 3% |
| ปัจจัยพลังงาน | 0.8 นําไปสู่ 0.8 ความช้า |
| ระยะเวลาในการโอนเครือข่าย (ms) | 20ms |
| การเชื่อมต่อเครือข่าย | ระยะเดียว |
| ข้อมูลทั่วไป | |
| ขนาด (W*D*H) (mm) | 600x163x1,005 |
| น้ําหนัก (kg) | 108 |
| ความสูง (m) | 4,000m (ลดความสูงเกิน 1,000m) |
| การแสดง | จอ LCD |
| การป้องกันความปลอดภัย | การป้องกันความแรงสูง/ต่ํา การป้องกันวงจรสั้น การป้องกันความอ้วน |
| การสื่อสาร BMS | สายการ์ตูน |
| การจัดอันดับ IP | IP21 |
| อุณหภูมิการทํางาน (°C) | -15~60°C (แบตเตอรี่: 0~40°C) |
| ความชุ่มชื้น | 20%~95% (ไม่มีการปั่น) |
| ระยะชีวิต | 6,000 จักรยาน |
| วิธีการติดตั้ง | ติดผนัง |
| การรับรอง | CE, RoHS, UN383 |