| MOQ: | 1 |
| Giá: | $300-$500 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Thông số kỹ thuật | CH-AC0070-BE-34 |
|---|---|
| Loại đầu vào | 1P+N+PE |
| Điện áp định mức | 220V AC |
| Dòng điện định mức | 32A |
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp đầu ra | 220V AC |
| Dòng điện tối đa | 32A |
| Công suất định mức | 7kW |
| Đầu nối sạc | Súng sạc tiêu chuẩn quốc gia, CCS1, CCS2 |
| Vật liệu vỏ | Thép mạ kẽm |
| Mặt trước | Kính cường lực màu đen |
| Đèn báo | Xanh lá/Vàng/Đỏ |
| Màn hình LCD | Màn hình cảm ứng LCD 4,3 inch |
| Đầu đọc thẻ | Đầu đọc thẻ không tiếp xúc |
| Chế độ khởi động | Mật khẩu/Thẻ RFID/Mã QR |
| Dừng khẩn cấp | CÓ |
| Wi-Fi | Tùy chọn |
| Ethernet | Tùy chọn |
| 4G | Mặc định/Tùy chọn |
| Giao thức truyền thông | Tiêu chuẩn quốc gia, OCPP1.6 |
| Cấp độ bảo vệ | IP54 |
| Lắp đặt | Treo tường/Lắp sàn (có giá đỡ) |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến +50°C |
| Độ ẩm làm việc | 5% đến 95% |
| Độ cao làm việc | <2000m |
| Kích thước sản phẩm | 356*221*136MM (C*R*S) |
| Kích thước đóng gói | 490*330*210MM (D*R*C) |
| Trọng lượng tịnh | 3,4kg |
| Tổng trọng lượng | 4,2kg |
| Bao bì ngoài | Thùng carton |