| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $1300-1500 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
| รุ่น | CH--GBP48-200W |
| ความดันชื่อ | 48V |
| ความจุชื่อ | ขนาด 200Ah |
| พลังงานนาม | 9.6 kWh |
| ระยะความดันการทํางาน | 42V - 54.75V |
| ความดันการชาร์จที่แนะนํา | 51.75V |
| ค่าไฟฟ้าแบบมาตรฐาน | 0.5C |
| อุณหภูมิการทํางาน | -30°C ถึง 60°C (แนะนํา: 10°C ถึง 35°C) |
| ระยะชีวิต | 5000 + วงจรที่ 80% DOD |
| ขนาด (D*W*H) | 682 * 465 * 276 มิลลิเมตร |
| น้ําหนัก | 93 กิโลกรัม |
| ระดับการป้องกัน | IP20 |
| วิธีการเย็น | เครื่องเย็นอากาศธรรมชาติ/พัดลมฉลาด |