| MOQ: | 1 |
| Giá: | $1300-1500 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Mẫu mã | CH--GBP48-200W |
| Điện áp danh định | 48V |
| Dung lượng danh định | 200Ah |
| Năng lượng danh định | 9,6 kWh |
| Phạm vi điện áp hoạt động | 42V - 54,75V |
| Điện áp sạc khuyến nghị | 51,75V |
| Dòng sạc/xả tiêu chuẩn | 0,5C |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến 60°C (Khuyến nghị: 10°C đến 35°C) |
| Tuổi thọ chu kỳ | 5000+ chu kỳ ở 80% DOD |
| Kích thước (D*R*C) | 682 * 465 * 276 mm |
| Cân nặng | 93 kg |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Phương pháp làm mát | Làm mát bằng không khí tự nhiên/Quạt thông minh |