| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $700-900 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
| รุ่น | CH-LVWES05-G1 |
| ประเภทแบตเตอรี่ | LiFePO4 |
| พลังงานที่กำหนด | 5.12 kWh |
| ความจุที่กำหนด | 100 Ah |
| ความสามารถในการขยาย | การเชื่อมต่อแบบขนานสูงสุด 16 ยูนิต |
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | 51.2 V |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 43.2-58.4 V |
| กระแสชาร์จ/ดิสชาร์จที่แนะนำ | 50 A |
| กระแสชาร์จ/ดิสชาร์จสูงสุด | 100 A |
| ความลึกของการคายประจุที่แนะนำ | ≤ 90% |
| ขนาด (ก/ส/ล) | 480 × 500 × 155 มม. |
| น้ำหนัก | 47 กก. |
| ระดับ IP | IP20 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | ชาร์จ: 0-60°C / ดิสชาร์จ: -20-60°C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20-35°C |
| อายุการใช้งานรอบ | ≥ 6000 รอบ |
| การติดตั้ง | แขวนผนัง / ตั้งพื้น |
| การสื่อสาร | CAN2.0 / RS485 |
| ระยะเวลารับประกัน | 10 ปี |
| การรับรอง | IEC62619-CB, CE, UN38.3 |