| MOQ: | 1 |
| Giá: | $700-900 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Mô hình | CH-LVWES05-G1 |
| Loại pin | LiFePO4 |
| Năng lượng định giá | 5.12 kWh |
| Công suất định giá | 100 Ah |
| Khả năng mở rộng | Kết nối song song tối đa 16 đơn vị |
| Năng lượng danh nghĩa | 51.2 V |
| Điện áp hoạt động | 43.2-58.4 V |
| Dòng điện nạp/thả khuyến cáo | 50 A |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 100 A |
| Độ sâu được khuyến cáo | ≤ 90% |
| Kích thước (W/H/D) | 480 × 500 × 155 mm |
| Trọng lượng | 47 kg |
| Xếp hạng IP | IP20 |
| Nhiệt độ hoạt động | Sạc: 0-60°C / xả: -20-60°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20-35°C |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥ 6000 chu kỳ |
| Cài đặt | Đặt tường / Đặt sàn |
| Truyền thông | CAN2.0 / RS485 |
| Thời gian bảo hành | 10 năm |
| Giấy chứng nhận | IEC62619-CB, CE, UN38.3 |