| MOQ: | 1 |
| Giá: | $1200-1400 |
| Mô hình | W5-5K |
| Hóa học tế bào | LFP/102Ah |
| Năng lượng số (kWh) | 5.22kWh |
| Cấu hình gói | 1P16S |
| Điện áp định số (V) | 51.2V |
| Phạm vi điện áp hoạt động (VDC) | 44.8-57.6VDC |
| Công suất đầu vào PV tối đa (W) | 5,000W |
| Tăng áp đầu vào PV tối đa (V) | 500V |
| Phạm vi điện áp MPPT (V) | 150-500V |
| Điện áp khởi động (V) | 370V |
| Số lượng MPPT (PC) | 1 |
| Tối đa dòng điện đầu vào PV cho mỗi MPPT (A) | 60A |
| Năng lượng đầu vào / đầu ra (W) | 5,000W |
| Điện áp đầu vào/điện áp đầu ra (V) | 220V/230V/240V (có thể điều chỉnh) |
| Tần số biến đổi biến đổi định số (Hz) | 50/60Hz |
| Max. Điện lượng đầu ra (A) | 22A |
| Tổng biến dạng hài hòa (THDi) | < 3% |
| Nhân tố năng lượng | 0.8 dẫn đến 0.8 chậm trễ |
| Thời gian chuyển lưới (ms) | 20ms |
| Kết nối lưới | Giai đoạn đơn |
| Kích thước (W × D × H) (mm) | 600×163×655 |
| Trọng lượng (kg) | 60.8 |
| Độ cao (m) | 4,000m (giảm độ cao hơn 1,000m) |
| Hiển thị | Màn hình LCD |
| Bảo vệ an toàn | Bảo vệ cao/dưới điện áp, bảo vệ mạch ngắn, bảo vệ quá tải |
| Truyền thông BMS | CAN/RS485 |
| Xếp hạng IP | IP21 |
| Nhiệt độ hoạt động (°C) | -15~60°C (cáp: 0~40°C) |
| Độ ẩm tương đối | 20% ~ 95% (Không ngưng tụ) |
| Tuổi thọ chu kỳ | 6,000 Chu kỳ |
| Phương pháp lắp đặt | Ứng dụng gắn tường |
| Giấy chứng nhận | CE, RoHS, UN38.3 |