| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $300-$500 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
| รุ่น: CH-ED6248EMH | |
| อินพุต AC | |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต AC | 220VAC (ปกติ) / 110VAC (ปรับแต่ง) |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าอินพุต | 90-280VAC±3V (โหมดปกติ) 170-280VAC±3V (โหมด UPS) |
| ความถี่อินพุต | 50/60Hz±5% |
| กำลังไฟที่กำหนด | 6200W |
| เอาต์พุต | |
| กำลังไฟที่กำหนด | 6200W |
| แรงดันไฟฟ้าขาออก | 220/230/240VAC±5% |
| ความถี่ขาออก | 50/60Hz±0.1% |
| คลื่นขาออก | คลื่นไซน์บริสุทธิ์ |
| เวลาถ่ายโอน | ≤10ms (UPS) / ≤20ms (INV) |
| กำลังไฟสูงสุด | 12400VA |
| ความสามารถในการโอเวอร์โหลด | โหมดแบตเตอรี่: 1 วินาที @ โหลด 105%-150% 2 วินาที @ โหลด 150%-200% 400ms @ โหลด 200% |
| การทำงานแบบเชื่อมต่อกริด | |
| แรงดันไฟฟ้าขาออก | 220/230/240VAC |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้ากริด | 170-265VAC |
| ช่วงความถี่กริด | 49-51±Hz / 59-61±Hz |
| กระแสไฟขาออกที่กำหนด | 26.9A |
| ช่วงตัวประกอบกำลัง | >0.99 |
| ประสิทธิภาพสูงสุด (DC/AC) | 98% |
| แบตเตอรี่ | |
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | 48Vdc |
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนดค่าได้ | 56.4Vdc |
| แรงดันไฟฟ้าชาร์จ (กำหนดค่าได้) | 54Vdc |
| เครื่องชาร์จ | |
| โหมดชาร์จ PV | MPPT |
| กำลังอินพุต PV สูงสุด | 6200W |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าอินพุต MPPT | 60-500Vdc |
| ช่วง Vmp ที่เหมาะสมที่สุด | 400-400Vdc |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต PV สูงสุด | 500Vdc |
| กระแสอินพุต PV สูงสุด | 18A |
| กระแสชาร์จ PV สูงสุด | 120A |
| กระแสชาร์จ AC สูงสุด | 100A |
| กระแสชาร์จสูงสุด | 120A |
| จอแสดงผลและอินเทอร์เฟซ | |
| อินเทอร์เฟซ LCD | แสดงโหมดการทำงาน โหลด อินพุต/เอาต์พุต |
| RS232 | อัตราการส่งข้อมูล 2400 |
| อินเทอร์เฟซการสื่อสารสล็อตขยาย | การ์ดสื่อสาร BMS แบตเตอรี่ลิเธียม, WIFI/Pitch 2.54 มม. |
| รองรับการทำงานแบบขนาน | ไม่รองรับ |
| ข้อกำหนดด้านสิ่งแวดล้อม | |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง 50°C |
| ความชื้นสภาพแวดล้อมในการทำงาน | -10°C ถึง 60°C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | 20%-90% ไม่ควบแน่น |
| เสียงรบกวน | ≤50dB |