| MOQ: | 1 |
| Giá: | $300-$500 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Mẫu: CH-ED6248EMH | |
| Đầu vào AC | |
| Điện áp đầu vào AC | 220VAC (Thông thường) / 110VAC (Tùy chỉnh) |
| Dải điện áp đầu vào | 90-280VAC±3V (Chế độ thông thường) 170-280VAC±3V (Chế độ UPS) |
| Tần số đầu vào | 50/60Hz±5% |
| Công suất định mức | 6200W |
| Đầu ra | |
| Công suất định mức | 6200W |
| Điện áp đầu ra | 220/230/240VAC±5% |
| Tần số đầu ra | 50/60Hz±0.1% |
| Sóng đầu ra | Sóng sin thuần |
| Thời gian chuyển mạch | ≤10ms (UPS) / ≤20ms (INV) |
| Công suất đỉnh | 12400VA |
| Khả năng quá tải | Chế độ pin: 1s@105%-150% tải 2s@150%-200% tải 400ms@200% tải |
| Hoạt động nối lưới | |
| Điện áp đầu ra | 220/230/240VAC |
| Dải điện áp lưới | 170-265VAC |
| Dải tần số lưới | 49-51±Hz / 59-61±Hz |
| Dòng điện đầu ra định mức | 26.9A |
| Dải hệ số công suất | >0.99 |
| Hiệu suất đỉnh (DC/AC) | 98% |
| Pin | |
| Điện áp định mức | 48Vdc |
| Điện áp có thể cấu hình | 56.4Vdc |
| Điện áp sạc (Có thể cấu hình) | 54Vdc |
| Bộ sạc | |
| Chế độ sạc PV | MPPT |
| Công suất đầu vào PV tối đa | 6200W |
| Dải điện áp đầu vào MPPT | 60-500Vdc |
| Dải Vmp tối ưu | 400-400Vdc |
| Điện áp đầu vào PV tối đa | 500Vdc |
| Dòng điện đầu vào PV tối đa | 18A |
| Dòng điện sạc PV tối đa | 120A |
| Dòng điện sạc AC tối đa | 100A |
| Dòng điện sạc tối đa | 120A |
| Màn hình & Giao diện | |
| Giao diện LCD | Hiển thị chế độ hoạt động, tải, đầu vào/đầu ra |
| RS232 | Tốc độ Baud 2400 |
| Giao diện truyền thông khe cắm mở rộng | Card giao tiếp BMS pin Lithium, WIFI/Pitch 2.54mm |
| Hỗ trợ song song | Không hỗ trợ |
| Thông số môi trường | |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 50°C |
| Độ ẩm môi trường hoạt động | -10°C đến 60°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | 20%-90% không ngưng tụ |
| Tiếng ồn | ≤50dB |