| MOQ: | 1 |
| Giá: | $220-$500 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Mẫu mã | CH--ED4024EMH |
|---|---|
| Đầu vào AC | |
| Điện áp đầu vào AC | 220VAC (Tiêu chuẩn) / 110VAC (Tùy chỉnh) |
| Phạm vi điện áp đầu vào | 90~280VAC±3V (Chế độ bình thường) 170~280VAC±3V (Chế độ UPS) |
| Tần số đầu vào | 50/60Hz±5% |
| Đầu ra | |
| Công suất đầu ra định mức (Chế độ pin) | 4000W |
| Công suất đầu ra định mức (Chế độ PV) | 4500W |
| Điện áp đầu ra | 220/230/240VAC±5% |
| Tần số đầu ra | 50/60Hz±0.1% |
| Sóng đầu ra | Sóng sin thuần túy |
| Thời gian chuyển đổi | ≤10ms (Chế độ UPS) / ≤20ms (Chế độ INV) |
| Công suất đỉnh | 8000VA |
| Khả năng quá tải | 1s@105%-150% Tải 2s@150%-200% Tải 400ms@200% Tải |
| Hoạt động nối lưới | |
| Điện áp đầu ra | 220/230/240VAC |
| Phạm vi điện áp nối lưới | 170-265VAC |
| Phạm vi tần số nối lưới | 49-51±Hz/59-61±Hz |
| Dòng điện đầu ra định mức | 17.4A |
| Phạm vi hệ số công suất | >0.99 |
| Hiệu suất đỉnh (DC/AC) | 98% |
| Pin & Bộ sạc | |
| Điện áp định mức | 24Vdc |
| Điện áp sạc không đổi (Có thể điều chỉnh) | 28.2Vdc |
| Điện áp sạc nổi (Có thể điều chỉnh) | 27Vdc |
| Chế độ sạc PV | MPPT |
| Công suất đầu vào PV tối đa | 5000W |
| Phạm vi điện áp đầu vào MPPT | 60-500Vdc |
| Phạm vi VMP tối ưu | 300-400Vdc |
| Điện áp đầu vào PV tối đa | 500Vdc |
| Dòng điện đầu vào PV tối đa | 18A |
| Dòng điện sạc PV tối đa | 120A |
| Dòng điện sạc AC tối đa | 100A |
| Dòng điện sạc tối đa | 120A |
| Màn hình & Giao diện | |
| Giao diện LCD | Hiển thị chế độ hoạt động, tải, đầu vào, đầu ra |
| RS232 | Tốc độ Baud 2400 |
| Giao diện truyền thông khe cắm mở rộng | Card giao tiếp BMS pin lithium, WIFI/Pitch2.54mm |
| Giao diện song song | Không hỗ trợ song song |
| Môi trường | |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 50°C |
| Độ ẩm hoạt động | 20%-90% Không ngưng tụ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10°C đến 60°C |
| Tiếng ồn | ≤50dB |