| MOQ: | 1 |
| Giá: | $500-700 |
| Điều khoản thanh toán: | Công Đoàn Phương Tây,T/T,D/P,D/A,L/C |
Biến tần năng lượng mặt trời hòa lưới 11kW Dân dụng có WiFi ngoài
| Mẫu mã | CH-ED1048EMH |
|---|---|
| Điện áp đầu vào AC | 220VAC (Thông thường) / 110VAC (Tùy chỉnh) |
| Dải điện áp đầu vào | 90-280VAC±3V (Chế độ thông thường) 170-280VAC±3V (Chế độ UPS) |
| Tần số đầu vào | 50/60Hz±5% |
| Công suất định mức | 11000W |
| Công suất đầu ra định mức | 12000W |
| Điện áp đầu ra | 220/230/240VAC±5% |
| Tần số đầu ra | 50/60Hz±0.1% |
| Sóng đầu ra | Sóng sin tinh khiết |
| Thời gian chuyển đổi | ≤10ms (UPS) / ≤20ms (INV) |
| Công suất đỉnh | 22000VA |
| Khả năng quá tải | Chế độ Pin: 1s@105%-150% Tải 2s@150%-200% Tải 400ms@200% Tải |
| Hoạt động hòa lưới | Điện áp đầu ra: 220/230/240VAC Dải điện áp lưới: 170-265VAC Dải tần số lưới: 49-51±Hz/59-61±Hz Dòng điện đầu ra định mức: 47.8A Dải hệ số công suất: >0.99 Hiệu suất đỉnh (DC/AC): 98% |
| Thông số pin | Điện áp định mức: 48Vdc Điện áp có thể cấu hình: 56.4Vdc Điện áp sạc: 54Vdc |
| Thông số bộ sạc | Chế độ sạc PV: MPPT Công suất đầu vào PV tối đa: 25000W Dải điện áp đầu vào MPPT: 90-500Vdc Dải Vmp tối ưu: 300-400Vdc Điện áp đầu vào PV tối đa: 500Vdc Dòng điện đầu vào PV tối đa: 18A/18A Dòng điện sạc PV tối đa: 150A Dòng điện sạc AC tối đa: 150A Dòng điện sạc tối đa: 150A |
| Màn hình & Giao diện | Giao diện LCD: Hiển thị chế độ hoạt động/tải/đầu vào/đầu ra RS232: Tốc độ Baud 2400 Khe cắm mở rộng: Card giao tiếp BMS pin Lithium, WIFI/Pitch2.54mm Hỗ trợ song song: Có |
| Điều kiện môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -10°C đến 50°C Độ ẩm môi trường hoạt động: -10°C đến 60°C Nhiệt độ bảo quản: 20%-90% Không ngưng tụ Tiếng ồn: ≤50dB |