| MOQ: | 1 |
| Giá: | $500-700 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Mô hình | CH-ED1048EMH |
|---|---|
| Điện áp đầu vào AC | 220VAC (bình thường) / 110VAC (cách tùy chỉnh) |
| Phạm vi điện áp đầu vào | 90-280VAC±3V (Chế độ bình thường) 170-280VAC±3V (Chế độ UPS) |
| Tần số đầu vào | 50/60Hz±5% |
| Năng lượng định giá | 11000W |
| Công suất đầu ra | 12000W |
| Điện áp đầu ra | 220/230/240VAC ± 5% |
| Tần số đầu ra | 50/60Hz±0,1% |
| Đường sóng đầu ra | Sóng sinus tinh khiết |
| Thời gian chuyển | ≤10ms (UPS) / ≤20ms (INV) |
| Sức mạnh đỉnh | 22000VA |
| Khả năng quá tải | Chế độ pin: 1s@105%-150% tải 2s@150%-200% tải 400ms @ 200% tải |
| Điện áp đầu ra được kết nối với lưới điện | 220/230/240VAC |
| Phạm vi điện áp lưới | 170-265VAC |
| Phạm vi tần số lưới | 49-51±Hz/59-61±Hz |
| Điện lượng đầu ra | 47.8A |
| Phạm vi yếu tố công suất | >0.99 |
| Hiệu suất tối đa (DC/AC) | 98% |
| Điện áp định số pin | 48Vdc |
| Điện áp có thể cấu hình | 56.4Vdc |
| Điện áp sạc | 54Vdc |
| Chế độ sạc PV | MPPT |
| Lượng đầu vào PV tối đa | 25000W |
| Phạm vi điện áp đầu vào MPPT | 90-500Vdc |
| Phạm vi Vmp tối ưu | 300-400Vdc |
| Điện áp đầu vào PV tối đa | 500Vdc |
| Dòng điện đầu vào PV tối đa | 18A/18A |
| Dòng điện sạc PV tối đa | 150A |
| Điện tích sạc AC tối đa | 150A |
| Dòng điện sạc tối đa | 150A |
| Giao diện LCD | Hiển thị chế độ hoạt động, tải, đầu vào, đầu ra |
| RS232 | 2400 Baud |
| Khung mở rộng | Thẻ liên lạc BMS pin lithium, WIFI/Pitch 2,54mm |
| Hỗ trợ song song | Được hỗ trợ |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 °C đến 50 °C |
| Độ ẩm môi trường hoạt động | 20%-90% Không ngưng tụ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10°C đến 60°C |
| Mức tiếng ồn | ≤50dB |