| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $500-700 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
| รุ่น | CH-ED1048EMH |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต AC | 220VAC (ปกติ) / 110VAC (ปรับแต่ง) |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าอินพุต | 90-280VAC±3V (โหมดปกติ) 170-280VAC±3V (โหมด UPS) |
| ความถี่อินพุต | 50/60Hz±5% |
| กำลังไฟที่กำหนด | 11000W |
| กำลังขับที่กำหนด | 12000W |
| แรงดันไฟฟ้าขาออก | 220/230/240VAC±5% |
| ความถี่ขาออก | 50/60Hz±0.1% |
| คลื่นขาออก | Pure Sine Wave |
| เวลาถ่ายโอน | ≤10ms (UPS) / ≤20ms (INV) |
| กำลังไฟสูงสุด | 22000VA |
| ความสามารถในการรับโหลดเกิน | โหมดแบตเตอรี่: 1 วินาที @ โหลด 105%-150% 2 วินาที @ โหลด 150%-200% 400ms @ โหลด 200% |
| แรงดันไฟฟ้าขาออกที่เชื่อมต่อกับกริด | 220/230/240VAC |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้ากริด | 170-265VAC |
| ช่วงความถี่กริด | 49-51±Hz/59-61±Hz |
| กระแสไฟขาออกที่กำหนด | 47.8A |
| ช่วงตัวประกอบกำลัง | >0.99 |
| ประสิทธิภาพสูงสุด (DC/AC) | 98% |
| แรงดันไฟฟ้าแบตเตอรี่ที่กำหนด | 48Vdc |
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนดค่าได้ | 56.4Vdc |
| แรงดันไฟฟ้าชาร์จ | 54Vdc |
| โหมดชาร์จ PV | MPPT |
| กำลังไฟอินพุต PV สูงสุด | 25000W |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าอินพุต MPPT | 90-500Vdc |
| ช่วง Vmp ที่เหมาะสมที่สุด | 300-400Vdc |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต PV สูงสุด | 500Vdc |
| กระแสไฟอินพุต PV สูงสุด | 18A/18A |
| กระแสไฟชาร์จ PV สูงสุด | 150A |
| กระแสไฟชาร์จ AC สูงสุด | 150A |
| กระแสไฟชาร์จสูงสุด | 150A |
| อินเทอร์เฟซ LCD | แสดงโหมดการทำงาน, โหลด, อินพุต, เอาต์พุต |
| RS232 | อัตราการส่งข้อมูล 2400 |
| ช่องเสียบส่วนขยาย | การ์ดสื่อสาร BMS แบตเตอรี่ลิเธียม, WIFI/Pitch 2.54mm |
| รองรับการทำงานแบบขนาน | รองรับ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง 50°C |
| ความชื้นสภาพแวดล้อมในการทำงาน | 20%-90% ไม่ควบแน่น |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -10°C ถึง 60°C |
| ระดับเสียงรบกวน | ≤50dB |