| MOQ: | 1 |
| Giá: | $500-700 |
| Điều khoản thanh toán: | Liên minh phương Tây, T/T, D/P, L/C, D/A. |
| Mô hình | CHED11048EMH |
| Điện áp đầu vào AC | 220VAC (Tiêu chuẩn) / 110VAC (Cách chỉnh) |
| Phạm vi điện áp đầu vào | 90 ~ 280VAC ± 3V (Chế độ bình thường) 170 ~ 280VAC ± 3V (Chế độ UPS) |
| Tần số đầu vào | 50/60Hz±5% |
| Năng lượng đầu ra định số (Chế độ pin) | 11000W |
| Năng lượng đầu ra định số (Chế độ PV) | 12000W |
| Điện áp đầu ra | 220/230/240VAC ± 5% |
| Tần số đầu ra | 50/60Hz±0,1% |
| Hình dạng sóng đầu ra | Sóng sinus tinh khiết |
| Thời gian chuyển | ≤10ms (Chế độ UPS) / ≤20ms (Chế độ INV) |
| Sức mạnh đỉnh | 22000VA |
| Điện áp định số pin | 48Vdc |
| Chế độ sạc PV | MPPT*2 |
| Lượng đầu vào PV tối đa | 25000W |
| Phạm vi điện áp đầu vào MPPT | 90-500Vdc |
| Phạm vi VMP tối ưu | 300-400Vdc |
| Điện áp đầu vào PV tối đa | 500Vdc |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 °C đến 50 °C |
| Mức tiếng ồn | ≤50dB |