| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $500-700 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | Western Union, T/T, D/P, L/C, D/A |
| รุ่น | CH—ED11048EMH |
| แรงดันไฟฟ้า AC อินพุต | 220VAC (มาตรฐาน) / 110VAC (กำหนดเอง) |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าอินพุต | 90~280VAC±3V (โหมดปกติ) 170~280VAC±3V (โหมด UPS) |
| ความถี่อินพุต | 50/60Hz±5% |
| กำลังขับที่กำหนด (โหมดแบตเตอรี่) | 11000W |
| กำลังขับที่กำหนด (โหมด PV) | 12000W |
| แรงดันไฟฟ้าขาออก | 220/230/240VAC±5% |
| ความถี่ขาออก | 50/60Hz±0.1% |
| รูปคลื่นขาออก | คลื่นไซน์บริสุทธิ์ |
| เวลาถ่ายโอน | ≤10ms (โหมด UPS) / ≤20ms (โหมด INV) |
| กำลังไฟสูงสุด | 22000VA |
| แรงดันไฟฟ้าแบตเตอรี่ที่กำหนด | 48Vdc |
| โหมดชาร์จ PV | MPPT*2 |
| กำลังอินพุต PV สูงสุด | 25000W |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าอินพุต MPPT | 90-500Vdc |
| ช่วง VMP ที่เหมาะสมที่สุด | 300-400Vdc |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต PV สูงสุด | 500Vdc |
| อุณหภูมิการทำงาน | -10°C ถึง 50°C |
| ระดับเสียงรบกวน | ≤50dB |