| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $300-500 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C,D/A,D/P,เวสเทิร์นยูเนี่ยน,T/T |
| รุ่น | CH-ED6248EMH |
| โลเตชั่นเข้า AC | 220VAC (ปกติ) / 110VAC (ปรับปรุง) |
| ระยะความดันทางเข้า | 90-280VAC±3V (โหมดปกติ) 170-280VAC±3V (รูปแบบUPS) |
| ความถี่การเข้า | 50/60Hz ± 5% |
| พลังงานระดับ | 6200W |
| ความดันออก | 220/230/240VAC ± 5% |
| ความถี่การออก | 50/60Hz ± 0.1% |
| คลื่นออก | คลื่นไซน์บริสุทธิ์ |
| เวลาโอน | ≤10ms (UPS) / ≤20ms (INV) |
| พลังงานสูงสุด | 12400VA |
| ระยะความกระชับเครือข่าย | 170-265VAC |
| ระยะของปัจจัยพลังงาน | > 099 |
| ประสิทธิภาพสูงสุด (DC/AC) | 98% |
| ความดันระดับแบตเตอรี่ | 48Vdc |
| พลังงานเข้า PV มากที่สุด | 6200W |
| ระยะความดันเข้า MPPT | 60-500Vdc |
| ความดันไฟฟ้าไฟฟ้าเข้าสูงสุด | 500Vdc |
| ความแรงไฟฟ้าเข้าสูงสุด PV | 18A |
| อุณหภูมิการทํางาน | -10 °C ถึง 50 °C |
| ระดับเสียง | ≤ 50dB |