| MOQ: | 1 |
| Giá: | $300-500 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,Western Union,T/T |
| Mô hình | CH-ED6248EMH |
| Điện áp đầu vào AC | 220VAC (bình thường) / 110VAC (cách tùy chỉnh) |
| Phạm vi điện áp đầu vào | 90-280VAC±3V (Chế độ bình thường) 170-280VAC±3V (Chế độ UPS) |
| Tần số đầu vào | 50/60Hz±5% |
| Năng lượng định giá | 6200W |
| Điện áp đầu ra | 220/230/240VAC ± 5% |
| Tần số đầu ra | 50/60Hz±0,1% |
| Đường sóng đầu ra | Sóng sinus tinh khiết |
| Thời gian chuyển | ≤10ms (UPS) / ≤20ms (INV) |
| Sức mạnh đỉnh | 12400VA |
| Phạm vi điện áp lưới | 170-265VAC |
| Phạm vi yếu tố công suất | >0.99 |
| Hiệu suất tối đa (DC/AC) | 98% |
| Điện áp định số pin | 48Vdc |
| Lượng đầu vào PV tối đa | 6200W |
| Phạm vi điện áp đầu vào MPPT | 60-500Vdc |
| Điện áp đầu vào PV tối đa | 500Vdc |
| Dòng điện đầu vào PV tối đa | 18A |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 °C đến 50 °C |
| Mức tiếng ồn | ≤50dB |