| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $1400-1600 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| รุ่น | CH--GBP51.2-200W |
| ความดันชื่อ | 51.2V |
| รายละเอียดเซลล์ | 100 |
| ความจุชื่อ | ขนาด 200Ah |
| พลังงานนาม | 10.24 kWh |
| ระยะความดันการทํางาน | 44.8~58.4V |
| ความดันการชาร์จที่แนะนํา | 55.2V |
| ความดันตัดการปล่อยที่แนะนํา | 48V |
| ค่าไฟฟ้าแบบมาตรฐาน | 0.5C |
| ขนาดความแรงไฟฟ้าที่ใช้ได้สูงสุดต่อเนื่อง | 1C (สามารถปรับแต่ง) |
| อุณหภูมิการทํางาน | -30~60°C (แนะนํา 10~35°C) |
| ระยะความชื้นที่อนุญาต | < 85% RH |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20 ~ 65 °C (แนะนํา 10 ~ 35 °C) |
| อุณหภูมิการชาร์จ | 0 ~ 55 °C |
| อุณหภูมิการปล่อย | -10 ~ 55 °C |
| ระดับการป้องกัน | IP20 |
| วิธีการเย็น | เครื่องเย็นอากาศธรรมชาติ/พัดลมฉลาด |
| ระยะชีวิต | 5000+ ครั้งที่ 80% DOD |
| ขนาดสูงสุด (D*W*H) | 682*465*276 มิลลิเมตร |
| น้ําหนัก | 96 กิโลกรัม |