| MOQ: | 1 |
| Giá: | $1400-1600 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mẫu mã | CH--GBP51.2-200W |
| Điện áp danh định | 51,2V |
| Thông số cell | 100 |
| Dung lượng danh định | 200Ah |
| Năng lượng danh định | 10,24 kWh |
| Dải điện áp hoạt động | 44,8~58,4V |
| Điện áp sạc khuyến nghị | 55,2V |
| Điện áp cắt xả khuyến nghị | 48V |
| Dòng sạc/xả tiêu chuẩn | 0,5C |
| Dòng sạc/xả liên tục tối đa | 1C (Có thể tùy chỉnh) |
| Nhiệt độ hoạt động | -30~60°C (Khuyến nghị 10~35°C) |
| Dải độ ẩm cho phép | <85% RH |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20~65°C (Khuyến nghị 10~35°C) |
| Nhiệt độ sạc | 0~55°C |
| Nhiệt độ xả | -10~55°C |
| Cấp bảo vệ | IP20 |
| Phương pháp làm mát | Làm mát bằng không khí tự nhiên/Quạt thông minh |
| Tuổi thọ chu kỳ | 5000+ Lần ở DOD 80% |
| Kích thước tối đa (D*R*C) | 682*465*276 mm |
| Trọng lượng | 96 kg |