| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $200-400 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| รุ่น | CH-ED3024EMH |
| การเข้า AC | |
| โลเตชั่นเข้า AC | 220VAC (ปกติ) / 110VAC (สามารถปรับแต่ง) |
| ระยะความดันทางเข้า | 90-280VAC±3V (โหมดปกติ) 170-280VAC±3V (รูปแบบUPS) |
| ความถี่การเข้า | 50/60Hz ± 5% |
| พลังงานออกระดับ (ระบบแบตเตอรี่) | 3000W |
| ผลิต | |
| พลังงานออกระดับ (PV Mode) | 3000W |
| ความดันออก | 220/230/240VAC ± 5% |
| ความถี่การออก | 50/60Hz ± 0.1% |
| คลื่นออก | คลื่นไซน์บริสุทธิ์ |
| เวลาโอน | ≤10ms (UPS) / ≤20ms (INV) |
| พลังงานสูงสุด | 6000VA |
| ความสามารถในการอุดหนุน | รูปแบบแบตเตอรี่: 1s@105%-150% ความจุ 2s@150%-200% ความจุ 400ms @ 200% ความจุ |
| แบตเตอรี่ | |
| ความดันเฉพาะ | 24Vdc |
| ความดันการชาร์จแบบคงที่ (ปรับได้) | 28.2Vdc |
ความดันการชาร์จระบายน้ํา (ปรับได้) |
27Vdc |
| เครื่องชาร์จ | |
| โหมดการชาร์จ PV | MPPT |
| พลังงานเข้า PV มากที่สุด | 3000W |
| ระยะความดันเข้า MPPT | 30-500Vdc |
| ระยะ VMP ที่ดีที่สุด | 300-400Vdc |
| ความดันไฟฟ้าไฟฟ้าเข้าสูงสุด | 500Vdc |
| ความแรงไฟฟ้าเข้าสูงสุด PV | 13A |
| ปัจจุบันการชาร์จไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าสูงสุด | 100A |
| ปัจจุบันการชาร์จ AC มากที่สุด | 60A |
| ปัจจุบันการชาร์จสูงสุด | 100A |
| การแสดง & อินเตอร์เฟส | |
| อินเตอร์เฟซ LCD | แสดงโหมดการทํางาน, ความจุ, ปริมาตร input/output |
| RS232 | 2400 Baud อัตรา |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสารสล็อตขยาย | แบตเตอรี่ลิเดียม บัตรสื่อสาร BMS, WiFi/Pitch 2.54 มม. |
| การสนับสนุนร่วมกัน | ไม่สนับสนุน |
| รายละเอียดสิ่งแวดล้อม | |
| อุณหภูมิการทํางาน | -10 °C ถึง 50 °C |
| ความชื้นในการทํางาน | 20% - 90% ไม่ปรับความหนา |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -10°C ถึง 60°C |
| เสียง | ≤ 50dB |